tun 2015 Lavie Maison ya kasance yana ɗaukar ciki & aiki na haya na ɗan gajeren lokaci a Faransa. Ana rarraba kadarorin mu akan gidan yanar gizon mu - a mafi kyawun farashi - ko kan kasuwan haya kamar Airbnb da Booking.
Jigon kaya kyauta
Babu buƙatar jira lokacin dubawa, sauke kayanku da wuri kamar 11 na safe kuma fara jin daɗin zaman ku.
Shiga kai tsaye
A sauƙaƙe bincika kai da samun damar mallakar cikin sauƙi lokacin da kuka isa da lokacin zaman ku
Faransanci gajeriyar bari
Wani kamfani na Faransa wanda ke ɗaukar hayar ɗan gajeren lokaci tare da taɓawar Faransanci a cikin ergonomics & ƙira
The Guest App
Samun shawarwarin birni, ba da odar ƙarin ayyuka ko koyi yadda ake sarrafa duk abubuwan jin daɗi na kayan ku tare da aikace-aikacen baƙo na ɗinkin mu